CPD WEEK: CONTINUING PROFESSION DEVELOPMENT MAY 19 - 23, 2025.
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Katika Kuadhimisha Wiki hii ya Maendeleo Endelevu Ya Kitaaluma kwa Wa Taalamu wa Afya Hospitali Ya Rufaa Ya Mkoa Ya Mt. Fransisko,kwa kushirikiana na Chuo Kikuu Cha Afya Cha Mt. Fransisko ( Sfuchas) ,Tanzania Public Health Association ( TPHA) wameandaa na kutoa Mafunzo kwa Wataalamu mbalimbali wa Afya hasa kutoka Ifakara Cluster May 20,2025.

Mafunzo hayo kuhusu Maendeleo Endelevu Ya Kitaaluma yametolewa na Dr.Gabriel Upunda,Prof.Kali Senga Pemba pamoja na Dr Balichene Madoshi,Katika Ukumbi wa Mikutano uliopo hospitali Ya Mt. Fransisko Ifakara.

Katika Mafunzo hayo Wakufunzi wameelezea mambo mbalimbali huku wote wakiwasisitiza Wataalamu wa Afya kujenga Tabia ya kujifunza Kila siku ili kupata maendeleo halisi katika Utoaji wa Huduma za Afya wakiendana na kasi ya mabadiliko ya Sayansi na Teknolojia.
